PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Bó tay mode Angeline khu mua bán

kanhtran1
19-05-2011, 08:32 PM
Trước tiên nói lỗi của tôi là mở nhiều topic giống nhau, nhưng chuyện spam topic cách đây nửa năm rồi. Từ khi diễn đàn có "chính sách" gom topic lại, tôi không hề mở thêm 1 topic nào nữa. Cho tới cách đây hơn nữa tháng tôi mờ 1 topic mới và hàng ngày vào đăng trả lời để úp chỉ 2 bài ( 1 mới và 1 cũ ). Thế mà bị Ban vì cái tội mở nhiều topic giống nhau + xóa hết những bài tôi đăng trước đó (khoảng 41 bài) dù tôi đăng đúng nơi quy định. Tại sao khi xóa bài + bannick, Mod Angeline ko xem bài tôi đăng thời gian như thế nào. Nửa năm trời tôi chỉ mở thêm 1 topic + vào up lặt vặt 2 bài trong 3,4 hôm thế mà bị Ban. Nếu bị Ban + xóa bài thì phải xảy ra lâu lắm rồi chú không phải là bây giờ. Tôi đã cố hết sức đễ không làm sai với quy định diễn đàn nữa, vậy mà ...,tôi thật sự không hiểu cách làm việc của mod Angeline là như thế nào ??? :confused:

dragon208
20-05-2011, 09:46 AM
Tôi thay mặt BQT xin lỗi bạn vì sự cố này ! Nhưng bạn cũng thông cảm vì trong BOX mua bán có rất nhiều mem spam rất nhiều bài ,khi đó các mod ko thể duyệt từng topic của từng mem, mà seach tất cả những topic của mem đó ra để xem xét và khi đó những topic giông nhau sẽ bị gom lại thành 1 kể cả topic gởi nữa năm trước !
1 lần nữa mình thay mặt MOD xin lỗi bạn !

Quang Hùng
20-05-2011, 02:03 PM
Để tránh các trường hợp này xảy ra lần nữa thì các topic cũ không còn giá trị sử dụng, các bạn vui lòng kích vào nút "Báo cáo bài viết" có hình dấu chấm than. Để Mod đóng topic cũ của các bạn lại.

camellia
23-05-2011, 11:51 AM
Tại mod ấy bận rộn quá đấy thôi. Ai chả có lúc mắc sai lầm mà. Bạn kanhtran1 cũng đừng nóng giận quá nhé.

kanhtran1
23-05-2011, 06:39 PM
Không sao đâu, mình cũng chỉ muốn biết cách làm việc của Mods để tránh trường hợp tương tự xảy ra nữa thôi. Cảm ơn sự phúc đáp của các bạn, mình chúc dd CSS sẽ ngày càng đi lên.:) :)

Àh còn 1 điều này nữa, mình thấy diễn đàn của mình chậm lắm. Nhiều khi muốn đóng góp bài viết, nêu 1 ý kiến gì đó hay vào 1 chuyên mục nào phải chờ nó load lâu thật lâu, nên thật sự chỉ muốn tắt đi cho xong. Mà máy + mạng nhà mình không phải tồi đâu, mình vào những trang khác vẫn ok.

sgc
24-05-2011, 08:20 AM
Cảm ơn góp ý của kahtran nhé. BQT sẽ xem xét và khắc phục sớm vấn đề này để 4rum hoạt động hiệu quả hơn.
Chúc zze!

Angeline
24-05-2011, 10:48 AM
Xin lỗi bạn kanhtran1 và xin cảm ơn BQT cuộc sống số. Các bạn thật tốt với smod. :D