PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Đưa Website lên Top Google

toiuuweb
01-09-2011, 02:28 PM
Với sự phát triển ngày một mạnh mẽ của CNTT, việc CUNG-CẦU giữa khách hàng và doanh nghiệp ngày càng trở lên dễ dàng và thuận lợi!
Xa Lộ Mobile tự hào là 1 công ty , 1 sợi dây trung gian để kết nối các khách hàng đến với doanh nghiệp bằng việc sử dụng kĩ thuật SEO ( Search Engine Optimization - tối ưu hóa các công cụ tìm kiếm ). XaLoMoBile là công ty SEO chuyên cung cấp Dịch vụ SEO chuyên nghiệp trong các lĩnh vực Tối ưu hóa Công cụ Tìm kiếm, phải trả tiền cho mỗi Click (adword), Thương mại điện tử, Đơn giản hóa WebSite cho các doanh nghiệp và xây dựng thương hiệu Dịch vụ SEO cho ngành công nghiệp khác nhau. Các chuyên gia SEO của chúng tôi sẽ đem Lợi nhuận đến công ty của bạn và cho phép bạn tập trung vào doanh nghiệp của mình trong khi chúng tôi cố đạt được mục tiêu của bạn. Chúng tôi tự hào bằng cách sử dụng các kỹ thuật WhiteHat để đạt được top 10 bảng xếp hạng cho trang web của bạn. Tại toiuuweb.vn, trang web của bạn, thành công của bạn là một phần chúng tôi.

Hiện nay XaLo Mobile đang triển khai khuyến mãi dành cho những doanh nghiệp có nhu cầu làm Full SEO ( tặng webhosting và thiết kế hoàn toàn miễn phí ).

Mọi chi tiết liên lạc và thông tin cần thiết xin liên lạc qua số điện thoại 0972730187 ( Mr.Đoàn Mạnh Hà) Or email : manhhadoanbkg@gmail.com

sujusimple
02-09-2011, 07:50 AM
làm gì làm SEO dễ dàng vậy chứ, đã vậy còn tặng host và thiết kế website nữa chứ. Quảng cáo ko đúng sự thật phạt ở tù 4-8 tháng đó

leduythuc030691
06-10-2011, 11:40 PM
bik đâu được

conkhibietboi
07-10-2011, 12:30 AM
khó tin quá, vì thông tin doanh nghiệp có đưa nhưng ko rõ ràng, điều kiện với ưu đãi cũng ko nói rõ, và quan trọng nhất là làm gì có cái món hời đến mức này nhỉ :))

never_love
20-10-2011, 06:15 PM
Đọc Title tưởng là có chia sẻ :D. Hóa ra là Pr

thuha8899
22-10-2011, 12:36 AM
quảng cáo hay thật gần như cho không hết còn gì ,mình trắc cũng phải nhờ bên đó seo thôi.

hanhtinhla92
25-10-2011, 04:56 PM
Chém rồi, bây giờ google đang siết chặt các thuật toán để loại bỏ những backlink chất lượng kém và có dấu hiệu spam.
Nghề SEO càng ngày càng lên giá mà bác này lại có ưu đãi cao thế ?
Đừng chém anh em nha

kunkun238_hn
09-11-2011, 01:36 PM
Nghề SEO bjo khá hot, nhưng càng ngày, các doanh nghiệp càng đòi hỏi trình độ và chuyên môn cao. SEOer phải có tầm nhìn chiến lược, đồng thời nhiều thủ thuật, có hiểu biết vững chắc về tất cả các lĩnh vực trong SEO, và có thể biết thêm code.

okiter
10-11-2011, 04:58 PM
Bây giờ thấy nhiều quảng cáo seo top google quá nhỉ, không biết hiểu quả so với chi phí thế nào

okiter
10-11-2011, 05:35 PM
Chém rồi, bây giờ google đang siết chặt các thuật toán để loại bỏ những backlink chất lượng kém và có dấu hiệu spam.
Nghề SEO càng ngày càng lên giá mà bác này lại có ưu đãi cao thế ?
Đừng chém anh em nha
Nguy rồi, Bác lấy tin ở đâu thế

manly279
16-11-2011, 09:18 AM
ứng dụng được nè

didongxachtay
25-11-2011, 10:17 AM
search engines optimization

heolovein
27-11-2011, 11:37 PM
Chán thật, tưởng chia sẻ gì

hosgroup.com.vn
28-11-2011, 11:12 AM
Có thể nói là hiệu quả từ SEO là tỷ lệ chuyển đổi có hiệu quả không. Nếu bạn SEO có một vị trí tốt nhưng kinh doanh của bạn không tăng thì cũng không đạt được mục tiêu mà SEO đem lại cho doanh nghiệp.
Bạn hãy trải nghiệm và áp dụng SEO vào việc kinh doanh của mình, vì 90 % người dùng internet mua hàng trên mạng đều sử dụng công cụ tìm kiếm để khảo giá, còn thực tế người Việt ko tin tưởng vào mua bán trên internet chính vì vậy họ chỉ mua khi biết chắc doanh nghiệp của bạn có thực và họ thích thực tế mua hàng qua điện thoại và tại cửa hàng hơn. SEO bây giờ rất hot vì nó phục vụ cho chiến lược phát triển kinh doanh của doanh nghiệp.