View RSS Feed

Chưa phân loại

Entries with no category

1. nhớ anh!!

Trong cơn mơ, đêm tình yêu trở về, tình yêu có anh quay trở về
    Mình tay trong tay, vui đùa mê say, thoáng phút chốc tan biến đây
    Anh yêu ơi, con đường ta đã qua, giờ im ắng thôi .. vắng nhau rồi
    Từ khi anh đi, phố kia như quên đi, có ai đó nhớ ai ướt mi
    Đến bao giờ em biết rằng mình, dù có cố quên hết nhưng sao bóng hình anh vẫn ở lại
    Và đến phút cuối đó em như người ...
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  2. Lật tẩy các chiêu ăn gian khi đổ xăng

Cư dân mạng rỉ tai nhau "mánh" của những "xăng tặc"
    Lật tẩy các chiêu ăn gian khi đổ xăng
    Thứ Sáu, ngày 22/07/2011, 05:00
    (Eva sanh dieu) - Nếu khách hàng vào cây xăng yêu cầu đổ 50.000 đồng thì khi đổ tới 30.000 đồng, nhân viên bán xăng chỉ cần bấm cò hai cái sẽ nhảy lên 50.000 đồng liền.
    Một bài viết được cư dân mạng gửi cho nhau mới đây đã nêu cụ ...
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  3. Đừng vô tâm anh nhé

Này anh,em thích mưa lắm đấy.Em thích mỗi khi mưa được lang thang ngoài đường,em hứng chí dang tay ra đón mưa,để mưa táp vào mặt ướt đẫm,thấy man mát và dễ chịu.Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh đi cùng em mỗi lần mưa như thế. Em sẽ ngồi sau nhí nhố về mưa trong khi anh nhăn nhó vì mưa to.Mình sẽ dừng xe ở đâu để trú mưa anh nhé, chờ ngớt mưa lại đi tiếp, nhìn hoàng hôn đang bừng lên cuối ...
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  4. Cho một tình yêu

Ngày mới quen nhau em nào hay đôi mình được gần nhau sống chung dưới trăng vàng
    Ngày tháng trôi qua em nhận ra tim mình ở gần anh em lại càng yêu anh
    Từ những lúc vui hay là lúc giận hờn càng nhìn anh càng yêu hơn thế
    Tình đã như trong sao còn nhiều giấu kín để ta có lúc tưởng chia xa.

Người ơi biết không em ngày đêm mong chờ, chờ mong nghe câu yêu thương Anh nói
    Để ...
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  5. Một chút nữa thôi em đã đấnh mất anh người em yêu............

Hôm trc anh bảo:" bọn mình chắc là yêu nhau lâu nhất em nhỉ". khi nghe anh nói câu đó anh ko bit em hạnh phúc thế nào đâu..nc mắt em trào ra .em ước j có anh bên em lúc đó , em sẽ ôm chặt lấy anh để mãi mãi anh là của em thôi ...........^^.em bit nhiều lúc em đã làm anh buồn,làm anh suy nghĩ nhìu nhìu nữa,em muốn đc người yêu chiều chuộng như ...
    Từ khóa: em yeu anh Sửa Tag
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  6. Là người yêu !!!!!

5 năm yêu anh nhưng cuối cùng điều mà em nhận đc là j ????????????????????? giờ anh đang nhớ một người khác...lòng em đau thắt nghẹn ngào như nghìn mũi kim xuyên.em nhận lời yêu và bây giờ trở thành người yêu đơn phương!!! hic nhưng em cần anh......

Cập nhật 08-01-2011 lúc 01:17 PM bởi [ARG:5 UNDEFINED] (loves)

Chuyên mục
    Chưa phân loại
  7. có người thứ 3 là tình yêu không còn nữa

hãy yêu thật lòng với người yêu bạn nhé, và một khi trái tim bạn không còn hình bóng người đó nữa thì hãy nói với người đó sự thật
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  8. có người thứ 3 là tình yêu không còn nữa

hãy yêu thật lòng với người yêu bạn nhé, và một khi trái tim bạn không còn hình bóng người đó nữa thì hãy nói với người đó sự thật....vì tôi hiểu tình yêu mãi mãi không chấp nhận người thư 3...
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  9. Đã khi nào Noen anh bên em ??

Có lẽ năm nay cũng giống như mọi năm Noen của mình vẫn không anh. Nói thật ra thì đã bao giờ mình có một Noen đúng nghĩa , cảm giác cô đơn và trông trải xen lẫn một chút hờn tủi nữa đôi lúc mình chỉ khát khao đc quan tâm đc chăm sóc ở anh hơn một chút, hic nhưng anh đâu bít...mình hiểu và vẫn yêu anh.
    Còn mấy ngày nữa thôi Noen đến nữa ...

Cập nhật 26-12-2010 lúc 11:56 PM bởi [ARG:5 UNDEFINED] (hi)

Chuyên mục
    Chưa phân loại
  10. Người dưng ngược lối

Cầu vồng tan sau mưa mình em đứng chờ
    Vì gió mang anh về nơi chốn nào
    Trong khoảnh khắc cố giấu
    Dù lòng vẫn mong mưa thật lâu
    Mưa cố xóa cho quên ngày sau.

Trở lại đây nhìn nhau chỉ để vỡ òa
    Ngày đó còn nhau trong nỗi đau này
    Giờ hai lối nước mắt em hòa mưa lớn
    Ướt đẫm trong ngàn thương nhớ
    Bao lâu thì em sẽ quên.

[ĐK:] ...
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  11. hic không bao giơ mình về quê một mình nữa ............

lên mà không cùng ai lại bị lạc đường hic vừa đi vừa khóc mình thấy tủi thân quá hic
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
  12. phải quên anh thôi

Em còn nhớ lúc mới quen em bảo em thích hoa cúc còn anh bảo thích hoa đồng tiền. Em bảo em thích trời mưa còn anh bảo anh thích trời nắng. Em thích đi lượn lờ xem đồ nhưng không muốn mua, còn anh chỉ muốn vào mua ngay mà không muốn xem. Em ăn nhiều mà lại còn ăn chậm trong khi đó anh ăn đã ít lại còn ăn nhanh. Chúng ta chẳng có điểm gì chung cả nhỉ.

Lúc mình quyết định là bạn, nói đúng ...
    Chuyên mục
    Chưa phân loại
Liên kết tài trợ:

ngọc trai ngoc trai Biệt thự Vũng tàu cho thuê Biệt thự Vũng tàu nha khoa uy tin Ho Chi Minh nha khoa tay trang rang rang su nha khoa Viet Nam
nieng rang implant chinh nha nha khoa lan anh răng sứ thẩm mỹ răng sứ zirconia rang gia veneer Trồng răng Implant
Cấy ghép Implant Trám răng Răng sứ Emax Giá làm răng sứ nha khoa Ho Chi Minh nha khoa Sai Gon      
Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 04:08 AM