View RSS Feed

ng_hang.kiwi

Đã khi nào Noen anh bên em ??

Bầu chọn cho bài này
Có lẽ năm nay cũng giống như mọi năm Noen của mình vẫn không anh. Nói thật ra thì đã bao giờ mình có một Noen đúng nghĩa , cảm giác cô đơn và trông trải xen lẫn một chút hờn tủi nữa đôi lúc mình chỉ khát khao đc quan tâm đc chăm sóc ở anh hơn một chút, hic nhưng anh đâu bít...mình hiểu và vẫn yêu anh.
Còn mấy ngày nữa thôi Noen đến nữa rồi,mình muốn đc anh đưa đi chơi hic nhưng chắc là không bao giờ vì anh bảo anh không muốn đi bộ ngoài đường ............ nhìn mọi người tấp nập chuẩn bị đi chơi cùng người yêu mà sao trái tim mình thổn thức, miệng nở một nụ cười và nước mắt rơi !!!!!!!!!!!!! mình thấy nhớ anh quá!

Submit "Đã  khi  nào  Noen anh  bên  em ??" to Digg Submit "Đã  khi  nào  Noen anh  bên  em ??" to del.icio.us Submit "Đã  khi  nào  Noen anh  bên  em ??" to StumbleUpon Submit "Đã  khi  nào  Noen anh  bên  em ??" to Google

Cập nhật 26-12-2010 lúc 11:56 PM bởi [ARG:5 UNDEFINED] (hi)

Từ khóa: Không dùng Sửa Tag
Chuyên mục
Chưa phân loại

Bình luận

Liên kết tài trợ:

ngọc trai ngoc trai Biệt thự Vũng tàu cho thuê Biệt thự Vũng tàu nha khoa uy tin Ho Chi Minh nha khoa tay trang rang rang su nha khoa Viet Nam
nieng rang implant chinh nha nha khoa lan anh răng sứ thẩm mỹ răng sứ zirconia rang gia veneer Trồng răng Implant
Cấy ghép Implant Trám răng Răng sứ Emax Giá làm răng sứ nha khoa Ho Chi Minh nha khoa Sai Gon thu mua laptop cũ giá cao    
Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 10:59 PM