View RSS Feed

nguyendung_mt

làm sao quên được người cũ

Bầu chọn cho bài này
vì bất kỳ một lý do nào đó, bạn chia tay người mình yêu, bạn chỉ có thể quên hoặc chôn sâu ký ức về người đó khi bạn tìm thấy một người, người đó mang lại cảm xúc cho bạn.
những cảm xúc mới giúp người ta chôn sâu ký ức cũ, nhẹ nhàng và dễ dàng hơn.

Submit "làm sao quên được người cũ" to Digg Submit "làm sao quên được người cũ" to del.icio.us Submit "làm sao quên được người cũ" to StumbleUpon Submit "làm sao quên được người cũ" to Google

Từ khóa: Không dùng Sửa Tag
Chuyên mục
Chưa phân loại

Bình luận

1. Avatar của kimtuyen2662010
    Không đâu bạn!!

Người ta thường nói, quá khứ không thể phai nhòa, có thể tại thời điểm này nó không còn tồn tại...nhưng cái được gọi là kĩ niệm thì vẫn sống mãi với thời gian...

Người mới có thể giúp bạn vui vẻ, hạnh phúc, quên đi quá khứ...nhưng tận trong góc sâu kín của tâm hồn, quá khứ... người cũ...vẫn chiếm một vị trí nào đó, không thể quên được...một người từng đi ngang qua và làm thổn thức trái tim bạn!!!
  2. Avatar của Angeline
    Yêu 1 người mới thử xem! Tôi cũng đang thử nè!
  3. Avatar của hương chanh
    thật đúng là như vậy!!!
  4. Avatar của bechic
    Kiếm một việc để làm là cách tốt nhất
  5. Avatar của Kelbi_Tran
    Để quên 1 người mà mình rất yêu thương thì thật khó! Sau chia tay phần lớn ta thường sống trong quá khứ- kí ức đẹp
Liên kết tài trợ:

ngọc trai ngoc trai Biệt thự Vũng tàu cho thuê Biệt thự Vũng tàu nha khoa uy tin Ho Chi Minh nha khoa tay trang rang rang su nha khoa Viet Nam
nieng rang implant chinh nha nha khoa lan anh răng sứ thẩm mỹ răng sứ zirconia rang gia veneer Trồng răng Implant
Cấy ghép Implant Trám răng Răng sứ Emax Giá làm răng sứ nha khoa Ho Chi Minh nha khoa Sai Gon      
Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 07:57 AM