View RSS Feed

ng_hang.kiwi

Một chút nữa thôi em đã đấnh mất anh người em yêu............

Bầu chọn cho bài này
Hôm trc anh bảo:" bọn mình chắc là yêu nhau lâu nhất em nhỉ". khi nghe anh nói câu đó anh ko bit em hạnh phúc thế nào đâu..nc mắt em trào ra .em ước j có anh bên em lúc đó , em sẽ ôm chặt lấy anh để mãi mãi anh là của em thôi ...........^^.em bit nhiều lúc em đã làm anh buồn,làm anh suy nghĩ nhìu nhìu nữa,em muốn đc người yêu chiều chuộng như bao người con gái khác,anh thì luôn vô tâm ... hồi đó em làm anh buồn nhiều lắm phải không anh, hi em xin lỗi tình yêu của em nha,giờ thì em không cần những thứ đó nữa,vì một lần em suýt để mất anh em đã biết không gì có thể thay thế được anh trong trái tim em,khi anh bảo sẽ rời xa em trái tim em như ngừng đập,kí ức cứ tràn về,em không ngăn đc dòng nc mắt,em nhớ anh da diết,em muốn gặp anh và hôn lên môi anh ,người em yêu..........cũng lạ thật đấy anh nhỉ,tình yêu là j vậy ? Một người không phải ruột thịt mà lại nhớ mong da diết,lại bỗng chợt trở thành người quyết định sự sông của người kia ^^, với em anh là người đó đó..........em sẽ mãi chân trọng những j mình có với nhau,em sẽ cố gắng để xứng đáng cho một tình yêu đẹp.... ^^.người yêu dấu hỡi anh mãi là mặt trời>>>>>>.em yêu anh nhiều lắm]]]

Submit "Một  chút  nữa  thôi  em  đã  đấnh  mất  anh người  em  yêu............" to Digg Submit "Một  chút  nữa  thôi  em  đã  đấnh  mất  anh người  em  yêu............" to del.icio.us Submit "Một  chút  nữa  thôi  em  đã  đấnh  mất  anh người  em  yêu............" to StumbleUpon Submit "Một  chút  nữa  thôi  em  đã  đấnh  mất  anh người  em  yêu............" to Google

Từ khóa: em yeu anh Sửa Tag
Chuyên mục
Chưa phân loại

Bình luận

1. Avatar của kimtuyen2662010
    Tâm lý con người ai cũng vậy, khi có trong tay không biết trân trọng...nhưng khi mất rồi mới biết điều đó quan trọng và có ý nghĩa với mình thế nào.

Những ai đang có người mình yêu trong tay, hãy trân trọng,xây dựng, bảo vệ tình yêu của mình nha.

Đừng để phải hối hận sau này khi bạn vô tình đánh mất một phần quan trọng trong cuộc sống của bạn!!!
  2. Avatar của tuyensinhvp
    hay lắm, chúc cho tình yêu của các bạn mãi bền đẹp như vậy
  3. Avatar của tungbi_87
    thật buồn bạn nhi.mình cũng là một nạn nhân của tinh yêu,bây giờ mình đánh mất tất cả rồi.ban hãy cố gắng nhé
  4. Avatar của cẩm chướng
    Bạn có một tình yêu đẹp.!
  5. Avatar của maimai92
    chuyện của b buồn quá
Liên kết tài trợ:

ngọc trai ngoc trai Biệt thự Vũng tàu cho thuê Biệt thự Vũng tàu nha khoa uy tin Ho Chi Minh nha khoa tay trang rang rang su nha khoa Viet Nam
nieng rang implant chinh nha nha khoa lan anh răng sứ thẩm mỹ răng sứ zirconia rang gia veneer Trồng răng Implant
Cấy ghép Implant Trám răng Răng sứ Emax Giá làm răng sứ nha khoa Ho Chi Minh nha khoa Sai Gon      
Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 04:02 AM