View RSS Feed

tungbi_87

nhớ em nhiều lắm.

Bầu chọn cho bài này
mình đã xa nhau thật rồi sao em? ngày hai đứa quay lai với nhau em nói sẽ không có gì có thế làm cho em va anh xa nhau được nữa mà cho dù phải chết em cũng muốn bên anh và đươc nằm trong vòng tay anh,anh đã không kìm nén được nươc mắt vì câu nói đó của em và ôm em thạt chặt anh đã hứa sẽ không bao giờ làm em buồn nữa ,nhưng bây giờ anh thật bối rối và không biết anh phải làm thế nào nũa khi em không thể quên đươc quá khứ của anh em nói cứ nghĩ đến cảnh anh ôm và tình cảm với người vợ cũ là em không thể chịu được em đau lắm anh biết không và thêm những lời chi trích của bố mẹ em nũa em không thể chịu đựng được nữa rồi.em à tất cả nhưng truyện trong quá khứ của anh anh đã nói với em hàng trăm ngàn lần rối mà,cũng chỉ vì anh say quá.a không làm chủ được bản thân nên anh đã trót ngủ với cô ấy để rối có em bé cũng chỉ vì tính thương người của anh nên mới có đám cưới đó.nhưng rồi 9 tháng sau cuộc hôn nhân không có tình yeu đó cũng tan vỡ.anh cũng hối hận lắm nhưng anh không biết phải làm thế nào .quyết định chia tay nhau không phải là dễ với anh nhưng 1 năm mình sống với nhau cũng coi như anh đã bù đắp cho em phần nào những lỗi lầm của anh.anh mong em sẽ tìm được tình yêu mới và thật hạnh phúc bên người yêu ,anh biêt em sẽ làm đươc mà hãy cố lên em .anh sẽ luôn đi sau em để nhin theo em và cầu mong cho em đươc hạnh phúc.anh yêu em và nhớ em nhiều lắm em yêu àk.

Submit "nhớ em nhiều lắm." to Digg Submit "nhớ em nhiều lắm." to del.icio.us Submit "nhớ em nhiều lắm." to StumbleUpon Submit "nhớ em nhiều lắm." to Google

Từ khóa: Không dùng Sửa Tag
Chuyên mục
Chưa phân loại

Bình luận

1. Avatar của dienlanh20
    mình cảm thấy nếu yêu nhau thì phải tin nhau , tha thứ cho nhau vì điều quan trọng là phải hiểu nhau
  2. Avatar của maimai92
    ty k fai là tất cả, cũng k là mãi mãi đk
Liên kết tài trợ:

ngọc trai ngoc trai Biệt thự Vũng tàu cho thuê Biệt thự Vũng tàu nha khoa uy tin Ho Chi Minh nha khoa tay trang rang rang su nha khoa Viet Nam
nieng rang implant chinh nha nha khoa lan anh răng sứ thẩm mỹ răng sứ zirconia rang gia veneer Trồng răng Implant
Cấy ghép Implant Trám răng Răng sứ Emax Giá làm răng sứ nha khoa Ho Chi Minh nha khoa Sai Gon      
Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 05:33 AM