Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Chủ đề: Thông báo giới hạn số bài viết, số chủ đề trong ngày

Mặc định Thông báo giới hạn số bài viết, số chủ đề trong ngày

Nhằm hạn chế tình trạng spam, diễn đàn Cuộc Sống Số hạn chế số lượng chủ đề - bài viết của member trong ngày.
    Tùy vào từng mục mà có số lượng hạn chế khác nhau.

• Số chủ đề tối đa trong vòng 24 giờ là: 5
    • Số bài viết tối đa trong vòng 24 giờ là: 20
    Các thành viên tham gia sinh hoạt trên cuộc sống số yêu cầu tuân thủ đúng nguyên tắc đề ra (hạn chế mở topic, thường xuyên vào "Up" topic thay vì mở topic mới).
    Mọi thắc mắc có thể hỏi tại đây hoặc nhắn tin vào chat box hỗ trợ bên phải diễn đàn để gặp hỗ trợ viên.
    Administrator!

CHỦ ĐỀ MỚI:

CHỦ ĐỀ NGẪU NHIÊN:

chao cac bac! e muon them anh vao allbum nhung ko bit lam cach nao. co ai co the chi giup em voi?? chan thanh cam on!

Quote Nguyên văn bởi maithao1903 Xem bài viết
    chao cac bac! e muon them anh vao allbum nhung ko bit lam cach nao. co ai co the chi giup em voi?? chan thanh cam on!
    Bạn có thể xem bài hướng dẫn ở đây
    http://www.cuocsongso.com/forum/showthread.php?193840

Nhìn diễn đàn hoành tráng quá. Em muốn vào diễn đàn tham gia thảo luận các nội dung, đăng tin quảng cáo mà thủ tục hơi thừa. Làm xong thủ tục loay hoay mất cả buổi rồi. Trình độ tin học hơi kém nên khổ vậy. Mò mẫm mãi. Ai bảo ham mê nó cơ chứ. Yêu nó mất rồi )

::Thiên Thần Vũng Tàu:: Avatar của Angeline

Quote Nguyên văn bởi hoantb82 Xem bài viết
    Nhìn diễn đàn hoành tráng quá. Em muốn vào diễn đàn tham gia thảo luận các nội dung, đăng tin quảng cáo mà thủ tục hơi thừa. Làm xong thủ tục loay hoay mất cả buổi rồi. Trình độ tin học hơi kém nên khổ vậy. Mò mẫm mãi. Ai bảo ham mê nó cơ chứ. Yêu nó mất rồi )
    Chào bạn. Do diễn đàn có tình trạng spam tương đối nhiều nên BQT đã giới hạn gửi số bài viết và chủ đề trong ngày để đảm bảo cho những bạn có mục đích buôn bán, kinh doanh thật sự trên Cuộc Sống Số được phát triển.

Nếu bạn mới vào chưa đáp ứng được yêu cầu có thể gửi vào mục CHỢ TRỜI, nơi đây không giới hạn bất cứ quy định nào nhé
    Chúc bạn vui

Quote Nguyên văn bởi Angeline Xem bài viết
    Chào bạn. Do diễn đàn có tình trạng spam tương đối nhiều nên BQT đã giới hạn gửi số bài viết và chủ đề trong ngày để đảm bảo cho những bạn có mục đích buôn bán, kinh doanh thật sự trên Cuộc Sống Số được phát triển.

Nếu bạn mới vào chưa đáp ứng được yêu cầu có thể gửi vào mục CHỢ TRỜI, nơi đây không giới hạn bất cứ quy định nào nhé
    Chúc bạn vui
    Đúng là ko vào CSS đọc nên khi vào post có lần bị lỗi, có phải do đây

Vote cho admin 1 phát,như thế có thể hạn chế đc tình trạng spam
    Chuyên cung cấp áo đồng phục cao cấp, máy chạy bộ chính hãng, ao gia dinh dep, mung tu bung gia re

như vậy mỗi ngày mình vào topic của mình để up <20 lần được phải khg các bạn?

Thông tin chủ đề