Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 61

Chủ đề: Thông báo Gộp tất cả bài viết có cùng nội dung và về việc BAN thành viên

Mặc định Thông báo Gộp tất cả bài viết có cùng nội dung và về việc BAN thành viên

Hiện nay trên diễn đàn có nhiều thành viên viết rất nhiều bài nhưng nội dung thì tương tự nhau.
    Admin thông báo rằng sẽ gom tất cả các bài viêt của thành viên như trên lại làm một topic.
    Nếu thành viên đó tiếp tục tái phạm thì sẽ ban cảnh cáo từ 3 ngày - 1 tuần - 1 tháng - 6 tháng - 1 năm hoặc vĩnh viễn (tùy theo số lượng bài spam)
    Thành viên nào cố tình tạo nhiều nick spam sẽ bị ban vĩnh viễn + xóa bài.

Những thành viên nào bị ban vĩnh viễn thì tất cả bài viết sẽ bị xóa bỏ hoàn toàn.
    Chú ý là: Ban quản lý Cuộc Sống Số không có thơi gian để lọc các chủ đề của bạn một cách chi tiết, nên các bài viết chỉ cần có nội dung tương tự sẽ bị gom hết.

Admin khuyến khích bạn nên thường xuyên vào Up topic mình lên thay vì mở topic mới để bị ban hoặc bị xóa bài.

---------------------------------------------
    Nếu bạn muốn topic của mình được dán trên cao, hãy VÀO ĐÂY để xem hướng dẫn.

CHỦ ĐỀ MỚI:

CHỦ ĐỀ NGẪU NHIÊN:

• Up topic là gì?
    UP topic có nghĩa là làm mới topic của bạn. Để cho topic của bạn được đưa lên trên cùng, để mọi người có thể nhìn thấy đầu tiên.
    • Làm thế nào để UP topic của bạn lên.
    Để UP topic của mình lên, bạn vào topic đó và ghi chữ "Up" hoặc là gi bất cứ câu gì mà bạn muốn.
    Ví dụ:
    Úp ngày mới, Chào buổi sáng, Úp lên nào, Lên top nè.... ( tùy theo bạn nghĩ ra câu gì )

Cho mình hỏi tý:
    Do mình có 4 mặt hàng là:
    + Tư vấn đấu thầu
    + Đào tạo nghiệp vụ
    + Cho thuê LCD
    + Cho thuê máy chiếu
    Như vậy mình có thể tạo 4 topic khác nhau được không? vì một topic không thể chứa từ khóa cho 4 sản phẩm đó được.

nhưng mình không link vào được, up topic thì có mất lệ phí như nào ?????

::Thiên Thần Vũng Tàu:: Avatar của Angeline

Quote Nguyên văn bởi Vietway.biz Xem bài viết
    Up topic ko mất 1 xu nào cả mà lại ko sợ bị vi phạm spam bài, ko sợ ai ban nick.
    Vào trong "trả lời nhanh" hằng ngày và ghi vào 1 từ hay 1 câu gì bạn nghĩ ra vào,đó là up topic.
    Trong thông báo admin gửi đâu có link để up topic đâu mà bạn link được.

Quote Nguyên văn bởi dainamcorp Xem bài viết
    Cho mình hỏi tý:
    Do mình có 4 mặt hàng là:
    + Tư vấn đấu thầu
    + Đào tạo nghiệp vụ
    + Cho thuê LCD
    + Cho thuê máy chiếu
    Như vậy mình có thể tạo 4 topic khác nhau được không? vì một topic không thể chứa từ khóa cho 4 sản phẩm đó được.
    Okie. Bạn chỉ được lập 3 topic, Topic Cho thuê LCD + Máy chiếu làm một topic.
    Nhưng lưu ý ghi tiêu đề cho rõ ràng và không mở thêm topic trùng nhau. Vì nếu có tiêu đề trùng nhau hoặc nội dung trùng nhau thì mod tự động gom lại hết.

Quote Nguyên văn bởi Vietway.biz Xem bài viết
    Bạn nhìn lên trên cùng có 1 dòng thông báo rất to ghi là
    Bạn vào đó để biết cách tìm bài viết và úp bài là như thế nào nhé
    Việc úp topic là hoàn thoàn miễn phí

P/s: các mod khác làm việc cần lưu ý trả lời các bài hỏi của mem thật nhanh chóng nhé, vì có hướng dẫn cả rồi

Bạn vào đó để biết cách tìm bài viết và úp bài là như thế nào nhé
    Việc úp topic là hoàn thoàn miễn phí

Thông tin chủ đề