Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 78

Chủ đề: Cách đi link seo trên forum hiệu quả

Mặc định Cách đi link seo trên forum hiệu quả

Vẫn là rảnh rỗi sinh nông nổi hôm nay mình tiếp tục hướng dẫn các bạn cách đi link trên website và forum khác tìm kiếm backlink. Cách làm SEO này cũng đơn giản, nó rất có lợi cho các bạn sau này tuy nhiên vẫn có một vài bất lợi như người ta xóa bỏ forum mình bị mất link về và đi đăng ký thành viên rất là mệt mỏi.

Cách làm như sau:

Các bạn đi dạo vong quanh Việt Nam gặp website nào cũng reg 1 user chịu khó một chút nhé, nhớ tạo một email riêng và nhớ mật khẩu hoặc ghi vào đâu đó để khi quên còn có thể lấy lại mật khẩu được.

Các bạn trong khi đăng ký hãy tranh thủ vào cập nhật thêm thông tin và đừng bỏ qua ô website của bạn, hãy cho đường link trang chủ của bạn vào đó ngay và luôn, tiện thẻ tạt qua chữ ký xem nếu cho để chữ ký có link thì múc thêm cái nữa, nhớ là link được bao quanh bởi văn bản nhé. Giả sử tôi SEO từ web rao vat tôi sẽ để chữ ký là: "Trang web rao vat miễn phí" và chèn link vào web rao vat để có thêm một backlink và chữ ký ấn tượng tạo cho người xem có ý muốn mở ra xem vì tò mò. Các bạn cũng có thể để làm sao cho nó giật tít hơn nữa thì càng tốt.

Các bạn chịu khó làm như vậy và chui vào website người ta bình luận vài bài để backlink chữ ký có công dụng, như vậy là bạn đã kiếm được một vài backlink trỏ về rồi, chú ý không nên để nội dung comment lung tung tránh bị xóa hoặc khóa user nhé.
    Nguồn: internet

CHỦ ĐỀ MỚI:

CHỦ ĐỀ NGẪU NHIÊN:

Bây giờ đi đâu cũng thấy người cần seo hết. Quảng cáo google thì ngày càng đắt, chỉ có seo mới là bền vững thôi

Bây giờ đi đâu cũng thấy người cần seo hết. Quảng cáo google thì ngày càng đắt, chỉ có seo mới là bền vững thôi

Các bạn trong khi đăng ký hãy tranh thủ vào cập nhật thêm thông tin và đừng bỏ qua ô website của bạn, hãy cho đường link trang chủ của bạn vào đó ngay và luôn
    Mình thấy cái này chưa chắc đã đúng đâu, mình cũng từng đặt rất nhiều 4rum rồi, kiểm tra trên ahf thi toàn thấy từ khóa trỏ về là "link trang chủ", "home page".v..v Chỗ từ khóa rác đấy chiếm tận 5% site, quá nhiều.
    Vậy nên theo mình nghĩ chỉ nên đặt key ở link chữ ký thôi, chỗ đấy là có tác dụng nhất.

Bài này nghe quen quá, nhìu anh em chia sẻ cách này ghê
    FiberVNN có phải là lắp đặt FTTH VNPT hay không? Từ khóa seo: vay the chaptai game mien phi cho điện thoại Gphone

Đi link trên forum giờ hiệu quả ít hơn ngày xưa, các bác SEOer ở Việt Nam toàn spam không trong khi đội ngũ quản trị thì bỏ bê diễn đàn không quan tâm. Mình cũng có 1 diễn đàn là michiganlearn.org và quản lý khá chặt, bác nào đi link bừa bãi spam hoặc đơn giản là đặt chữ ký có nội dung không lành mạnh là mình sẽ từ nhắc nhở tới ban nick luôn.

Đi link trên forum giờ hiệu quả ít hơn ngày xưa, các bác SEOer ở Việt Nam toàn spam không trong khi đội ngũ quản trị thì bỏ bê diễn đàn không quan tâm. Mình cũng có 1 diễn đàn là michiganlearn.org và quản lý khá chặt, bác nào đi link bừa bãi spam hoặc đơn giản là đặt chữ ký có nội dung không lành mạnh là mình sẽ từ nhắc nhở tới ban nick luôn.
    Thực ra mà nói thì cũng không hẳn đâu, nhiều admin 4rum band nick vô tội vạ lắm, 1 diễn đàn mấy ngày mình mới đi link 1 lần mà cũng bị band với lý do spam thì cũng chịu.
    Showroom viglacera Cường Quốc, chuyên bán và phân phối các sản phẩm thiết bị vệ sinh Viglacera chính hãng, báo giá gạch ốp lát viglacera, các loại phụ kiện vòi chậu lavabo Viglacera rẻ nhất trên thị trường.

Thông tin chủ đề